Elden Ring: Crystalians (Altus Tunnel) Boss Fight
Buga: 5 Agusta, 2025 da 14:09:04 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 15 Disamba, 2025 da 11:44:38 UTC
Crystalians suna cikin mafi ƙanƙanta matakin shugabanni a Elden Ring, Filin Bosses, kuma su ne shugabannin ƙarshen gidan kurkukun Altus Tunnel a tsakiyar Altus Plateau. Kamar yawancin shugabannin da ke cikin wasan, waɗannan zaɓin zaɓi ne ta ma'anar cewa ba kwa buƙatar kayar da su don ci gaba da babban labarin, amma suna zubar da kararrawa mai amfani wanda ke sa ana iya siyan wasu kayan haɓakawa a Roundtable Hold.
Elden Ring: Crystalians (Altus Tunnel) Boss Fight
Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.
Masu wasan ƙwallon ƙafa suna cikin mafi ƙasƙanci matakin, Field Bosses, kuma su ne shugabannin ƙarshe na gidan kurkukun Altus Tunnel da ke tsakiyar Altus Plateau. Kamar yawancin ƙananan shugabannin a wasan, waɗannan zaɓi ne ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kayar da su don ci gaba da babban labarin, amma suna fitar da bearing mai amfani wanda ke sa wasu kayan ƙarfafawa su zama masu siye a Roundtable Hold.
Wataƙila kun taɓa fuskantar sauran 'yan Crystal a baya a wannan lokacin a wasan, don haka ya kamata ku sani cewa idan ba ku yi amfani da makami mai kaifi ba, kuna buƙatar karya matsayinsu sau ɗaya kafin ku iya yin musu mummunan lahani.
Ganin cewa akwai biyu daga cikinsu kuma ban ji daɗin a daba min mashi a baya ba yayin da nake harbin wani kan mai lu'ulu'u, na kira Black Knife Tiche don neman taimako, kodayake ba lallai ba ne domin har yanzu ina jin kamar na wuce gona da iri ga Altus Plateau. Amma waɗannan ganawar shugabanni da abokan gaba da yawa suna ɓata min rai, don haka ina son raba mai zalunci da ruhi.
Idan ka kayar da shugabannin biyu, za su jefar da Somberstone Miner's Bell Bearing 2, wanda ke ba ka damar siyan Somber Smithing Stone 3 da 4 daga Twin Maiden Husks a Roundtable Hold bayan sun miƙa su. Wannan yana da matuƙar amfani idan kana son haɓaka makamai da yawa.
Kuma yanzu ga cikakkun bayanai game da halina: Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamin da nake amfani da shi wajen yaƙi da abokan gaba shine Guardian's Swordspear tare da Keen affiliate da Chilling Mist Ash of War. Garkuwata ita ce Great Turtle Shell, wanda galibi nake amfani da shi don murmurewa daga damuwa. Na kai matakin 113 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon. Ina ganin hakan ya yi yawa domin shugabannin sun ji daɗi a gare ni. Kullum ina neman wuri mai daɗi inda ba shi da sauƙi, amma kuma ba shi da wahala har in makale a kan shugaba ɗaya na tsawon sa'o'i ;-)
Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida







Karin Karatu
Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:
- Elden Ring: Bell Bearing Hunter (Church of Vows) Boss Fight
- Elden Ring: Mad Pumpkin Head (Waypoint Ruins) Boss Fight
- Elden Ring: Wormface (Altus Plateau) Boss Fight
