Miklix

Elden Ring: Alecto, Black Knife Ringleader (Ringleader's Evergaol) Boss Fight

Buga: 5 Agusta, 2025 da 12:38:08 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 15 Disamba, 2025 da 11:23:06 UTC

Alecto, Black Knife Ringleader yana cikin mafi ƙanƙanta matakin shugabanni a cikin Elden Ring, Filin Bosses, kuma ana samunsa a cikin Ringleader's Evergaol a cikin yankin Kudu-maso-Yamma na Liurnia na Tafkuna, wanda ke samuwa ne kawai idan kun ci gaba da neman Ranni sosai. Shugaba ne na zaɓi a cikin ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma yana zubar da ɗayan mafi kyawun ruhohi a wasan, don haka yana da daraja kayar da shi idan kuna son kiran taimako.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Alecto, Black Knife Ringleader (Ringleader's Evergaol) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Alecto, Black Knife Ringleader yana cikin mafi ƙasƙanci matakin, Field Bosses, kuma yana cikin Ringleader's Evergaol a yankin Kudu maso Yamma na Liurnia of the Lakes, wanda za'a iya isa gare shi ne kawai idan kun ci gaba da tafiya a kan layin neman Ranni. Babban mai nasara ne ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma yana jefa ɗaya daga cikin mafi kyawun toka a cikin wasan, don haka ya cancanci a kayar da shi idan kuna son kiran taimako.

Na karanta a baya cewa mutane da yawa suna ɗaukar wannan a matsayin ɗaya daga cikin shugabannin da suka fi wahala a wasan. Ba zan iya cewa na gwada su duka ba tukuna, amma zuwa yanzu, tabbas yana nan a can. Saurinsa da ƙarfinsa tare da babban wurin kiwon lafiya da aƙalla hanyoyi biyu daban-daban waɗanda za su iya harbi na ɗaya a mafi yawan lokuta sun sa kayar da wannan shugaban aiki ne mai wahala.

Gaskiya ma, bayan na yi imanin cewa mutuwar mutane 40 ko 50, na yanke shawarar cewa ya isa sannan na yi ƙoƙarin amfani da dabarar cin zarafi don kayar da shi domin kawai ba na jin daɗi. Wannan shine nasarar da za ku gani a wannan bidiyon. Na san cewa ba haka ake son a yi faɗa da wannan shugaban ba, amma ina yin wasanni ne don in ji daɗi da hutawa, kuma a wannan lokacin ina so in ci gaba. Don haka, idan kuna cikin irin wannan yanayi, wannan hanya ce da za ku iya amfani da ita.

A takaice dai, kana buƙatar sanya shugaban ya makale tsakanin dutse da shingen Evergaol, sannan zai ci gaba da shiga cikinka ba tare da kai hari ba kuma za ka iya sanya shi a wurinsa cikin sauƙi. Yana iya ɗaukar ƴan ƙoƙari don samun daidaiton wurin, amma da zarar ka yi hakan, abu ne mai sauƙi.

Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamin da nake amfani da shi wajen yaƙi da 'yan fashin teku shine takobin Guardian's Swordspear mai kama da Keen attivitation da kuma Chilling Mist Ash of War. Makaman da nake amfani da su a filin daga sune Longbow da Shortbow. Na kai matsayi na 102 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon. Ban tabbata ko hakan ya dace ba, amma wannan yaƙin ya yi kama da mai wahala. Ga yankin da wannan wasan ya kasance, zan iya cewa ya yi daidai - ina son wurin da ba shi da wahala, amma kuma ba shi da wahala sosai har na makale a kan shugaban na tsawon sa'o'i ;-)

Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida

Zane-zanen almara na salon anime na sulke masu kaifi da aka yi da Alecto, Baƙar Knife Ringer, a cikin filin wasa mai cike da ruwan sama tare da tasirin shunayya mai haske da shuɗi mai haske.
Zane-zanen almara na salon anime na sulke masu kaifi da aka yi da Alecto, Baƙar Knife Ringer, a cikin filin wasa mai cike da ruwan sama tare da tasirin shunayya mai haske da shuɗi mai haske. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen anime mai kama da Isometric wanda ke nuna sulke mai kama da Baƙar Wuka da ke fuskantar Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, a cikin filin wasan dutse mai zagaye wanda ruwan sama ya jika.
Zane-zanen anime mai kama da Isometric wanda ke nuna sulke mai kama da Baƙar Wuka da ke fuskantar Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, a cikin filin wasan dutse mai zagaye wanda ruwan sama ya jika. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zane mai zurfin tunani, wanda aka nuna sulke mai launin baƙi wanda ke fuskantar Alecto, Baƙar Knife Ringeader, a cikin filin wasan dutse mai zagaye wanda ruwan sama ya jike daga kallon isometric.
Zane-zane mai zurfin tunani, wanda aka nuna sulke mai launin baƙi wanda ke fuskantar Alecto, Baƙar Knife Ringeader, a cikin filin wasan dutse mai zagaye wanda ruwan sama ya jike daga kallon isometric. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zane mai zurfi game da yanayin ƙasa, wanda aka nuna wanda aka yi wa kisan gilla yana riƙe da takobi a kan Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, wanda ke riƙe da wuƙaƙe biyu a cikin wani filin wasan dutse mai zagaye da ruwan sama ya jiƙe.
Zane-zane mai zurfi game da yanayin ƙasa, wanda aka nuna wanda aka yi wa kisan gilla yana riƙe da takobi a kan Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, wanda ke riƙe da wuƙaƙe biyu a cikin wani filin wasan dutse mai zagaye da ruwan sama ya jiƙe. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masu sha'awar Tarnished irin na anime suna riƙe da takobi suna fafatawa da Alecto da wuƙaƙe biyu a cikin ruwan sama mai yawa na Evergaol
Zane-zanen masu sha'awar Tarnished irin na anime suna riƙe da takobi suna fafatawa da Alecto da wuƙaƙe biyu a cikin ruwan sama mai yawa na Evergaol Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen shimfidar wuri mai kama da na gaske wanda ke nuna Turnished yana lilo da takobi yayin da Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, ke yin karo da wuƙaƙe biyu a wani filin wasa da aka jika da ruwan sama.
Zane-zanen shimfidar wuri mai kama da na gaske wanda ke nuna Turnished yana lilo da takobi yayin da Alecto, Baƙar Wuka Mai Ringeader, ke yin karo da wuƙaƙe biyu a wani filin wasa da aka jika da ruwan sama. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya bayan Elden Ring mai kama da gaske na Tarnished wanda ke riƙe da takobi yana fafatawa da Alecto da wuƙaƙe biyu a cikin Evergaol mai jika da ruwan sama.
Zane-zanen magoya bayan Elden Ring mai kama da gaske na Tarnished wanda ke riƙe da takobi yana fafatawa da Alecto da wuƙaƙe biyu a cikin Evergaol mai jika da ruwan sama. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Karin Karatu

Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:


Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.