Miklix

Elden Ring: Bols, Carian Knight (Cuckoo's Evergaol) Boss Fight

Buga: 4 Yuli, 2025 da 07:46:19 UTC

Bols, Carian Knight yana cikin mafi ƙasƙanci matakin shugabanni a Elden Ring, Field Bosses, kuma ana samunsa a cikin Cuckoo's Evergaol a Yammacin Liurnia na Tafkuna. Kamar yawancin shugabannin da ke cikin wasan, wannan na zaɓi ne ta ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labari.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Bols, Carian Knight (Cuckoo's Evergaol) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Bols, Carian Knight yana cikin mafi ƙasƙanci matakin, Filin Bosses, kuma ana samunsa a cikin Cuckoo's Evergaol a Yammacin Liurnia na Tafkuna. Kamar yawancin shugabannin da ke cikin wasan, wannan na zaɓi ne ta ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labari.

Wannan maigidan ya yi kama da manya-manyan tururuwa da kuka riga kuka ci karo da su tun a farkon wasan, sai dai ga alama bai mutu ba kuma yana sanye da sulke. Tsarin harin sa da motsin sa sun yi kama da trolls na yau da kullun ko da yake, amma ba zai yiwu a sa shi ya faɗi ta hanyar buga ɗaya daga cikin ƙafafunsa akai-akai ba. Ina tsammanin ikon tsayawa kan ƙafafu a cikin yanayi mai matsewa shine ke raba shugabanni da sauran.

Kamar yadda trolls na yau da kullun, manyan abubuwan da yakamata a kula dasu tare da wannan mutumin shine hare-haren takobinsa masu ƙarfi waɗanda yawanci ko dai suna saukowa kai tsaye daga sama zuwa yankin kai na gaba ɗaya ko kuma an share su tare da ƙasa. A cikin duka biyun, akwai wani yanki na tasiri a gare shi, don haka tabbatar da kasancewa da kyau sannan kuma kuyi ƙoƙarin yin amfani da 'yan daƙiƙan da ba shi da motsi kuma yana da rauni bayan babban hari don dawo da ni'ima mai raɗaɗi.

Har ila yau, idan ka yi ƙoƙari ka zauna kusa da ƙafafunsa kuma ka kwantar da hankali a can a cikin begen sa shi ya fadi, zai yi farin ciki ya yi ƙoƙari ya taka ka, salon troll na yau da kullum. Idan ya shiga hayyacinsa, kawai ka matsa sai ya fita numfashi bayan wani lokaci kadan.

Bayan hare-haren da ya saba da shi tare da trolls na yau da kullum, wannan maigidan zai kuma kira wasu takubban sihiri masu tashi waɗanda za su yi ƙoƙari su gicciye ku, don haka ku kula da wannan kuma ku tabbata ku tashi.

Baya ga wannan, ba shi da wahala sosai fiye da trolls na yau da kullun, sai dai ya buge da ƙarfi kuma yana da babban wurin kiwon lafiya don haka yana ɗaukar tsawon lokaci don mutuwa, amma wannan shine kawai jinkiri mara ma'ana na samun makawa na runes da ganima, don haka kada ku damu da yawa game da shi;-)

Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.