Elden Ring: Demi-Human Queen Gilika (Lux Ruins) Boss Fight
Buga: 5 Agusta, 2025 da 12:41:58 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 15 Disamba, 2025 da 11:26:00 UTC
Sarauniyar Demi-Human Gilika tana cikin mafi ƙanƙanta matakin shugabanni a Elden Ring, Field Bosses, kuma an same ta a bayan wata ƙofar hazo a cikin ƙarƙashin ƙasa na Lux Ruins a yammacin Altus Plateau. Ita shugaba ce ta zaɓin cewa ba kwa buƙatar kashe ta don ci gaba da babban labarin wasan.
Elden Ring: Demi-Human Queen Gilika (Lux Ruins) Boss Fight
Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.
Sarauniyar Demi-Human Gilika tana cikin mafi ƙasƙanci matakin, Field Bosses, kuma ana samunta a bayan ƙofar hazo a cikin ɓangaren ƙasa na Rugujewar Lux a Yammacin Altus Plateau. Ita shugaba ce ta zaɓi ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kashe ta don ci gaba da babban labarin wasan.
Ina tsammanin na yi matukar mamaki lokacin da na ci karo da wannan shugaba, domin ya ji daɗi ƙwarai. A iya sanina, ban yi faɗa da Sarauniyar Demi-Human ba tun lokacin da na fara binciken Weeping Peninsula a farkon wasan, amma ina tuna da shi fiye da wannan. Wannan bidiyon ya ƙare da gajeru fiye da yadda na zata.
Domin isa ga shugaban, za ku buƙaci ku hau saman Rugujewar Lux sannan ku sauka daga wasu matakala inda za ku ga ƙofar hazo. Idan ba ku da damar zuwa Grand Lift of Dectus, za ku buƙaci ku yi tsalle sama da tarin duwatsu a bayan, kusa da inda Golden Lineage Evergaol yake.
Kuma yanzu ga cikakkun bayanai game da halina na yau da kullun masu ban sha'awa. Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamin da nake amfani da shi shine Mashigin Guardian mai ban sha'awa da kuma Chilling Mist Ash of War. Makaman da nake amfani da su sune Longbow da Shortbow. Na kai matakin 105 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon. Zan iya cewa hakan ya yi yawa domin wannan shugaban ya ji daɗi sosai, amma matakin da na kai kenan lokacin da na kai ga hakan ;-)
Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida






Karin Karatu
Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:
- Elden Ring: Misbegotten Warrior and Crucible Knight (Redmane Castle) Boss Fight
- Elden Ring: Bell-Bearing Hunter (Hermit Merchant's Shack) Boss Fight
- Elden Ring: Night's Cavalry (Bellum Highway) Boss Fight
