Miklix

Elden Ring: Demi-Human Swordmaster Onze (Belurat Gaol) Boss Fight (SOTE)

Buga: 12 Janairu, 2026 da 15:12:52 UTC

Demi-Human Swordmaster Onze yana cikin mafi ƙasƙanci matakin shugabanni a Elden Ring, Field Bosses, kuma shine shugaban ƙarshe na gidan yarin Belurat Gaol a Ƙasar Inuwa. Shugaba ne na zaɓi ta ma'anar cewa ba a buƙatar a kayar da shi don ci gaba da babban labarin faɗaɗa Inuwa ta Erdtree ba.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Demi-Human Swordmaster Onze (Belurat Gaol) Boss Fight (SOTE)

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Demi-Human Swordmaster Onze yana cikin mafi ƙasƙanci matakin, Field Bosses, kuma shine shugaban ƙarshe na gidan yarin Belurat Gaol a Ƙasar Inuwa. Shugaba ne na zaɓi ta ma'anar cewa ba a buƙatar a kayar da shi don ci gaba da babban labarin faɗaɗa Inuwa ta Erdtree ba.

Wannan shugaban ƙarami ne, amma yana da saurin gudu da kuma ƙarfin hali. A gaskiya na same shi da ɗan wahala a shiga cikin yanayi na rikici domin yana yawan tsalle-tsalle, sai kawai ya sauka a bayana ya daba min wani abu mai kaifi.

Abin farin ciki, mutum biyu za su iya yin wasa a wannan wasan, biyu kuma sun yi, wato abokin wasana da na fi so Black Knife Tiche da ni. Duk da haka, shugaban yana motsawa sosai kuma sau da yawa ina kewar juyawa ta domin zai kasance a wani wuri kafin su sauka. Ko kuma wataƙila saboda kawai ina jin daɗin nisan da zan iya yin hukunci. A'a, ina tsammanin zan yi bayani na farko.

Na yi tunanin abin farin ciki ne ganin nau'ikan maƙiyan Swordmaster iri-iri. Kamar yadda na sani, wannan nau'in ba ya wanzuwa a cikin wasan tushe kuma ban da sarauniya, demi-human gabaɗaya maƙiya ne marasa ƙarfi. Waɗannan masu takobi suna ƙara ɗan haɗari ga ƙungiyoyin demi-human. Ba wai ina son haɗari ba ne, amma aƙalla hakan yana ba ni uzuri na guduwa.

Kuma yanzu ga cikakkun bayanai game da halina na yau da kullun masu ban sha'awa. Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamai na na yaƙi sune Hand of Malenia da Uchigatana waɗanda ke da alaƙa da Keen. Ina mataki na 183 da Scadutree Blessing 4 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon, wanda ina ganin ya dace da wannan shugaban. Kullum ina neman wuri mai daɗi inda ba shi da sauƙin damuwa, amma kuma ba shi da wahala har in makale a kan shugaban ɗaya na tsawon sa'o'i ;-)

Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida

Zane-zanen irin na Anime na sulke masu kauri a cikin Baƙar Wuka da ke fafatawa da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze da takobi mai shuɗi mai haske a tsakiyar walƙiya mai tashi a cikin wani wuri mai duhu da duwatsu.
Zane-zanen irin na Anime na sulke masu kauri a cikin Baƙar Wuka da ke fafatawa da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze da takobi mai shuɗi mai haske a tsakiyar walƙiya mai tashi a cikin wani wuri mai duhu da duwatsu. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na anime na Demi-Human Swordmaster Onze na faɗa a cikin Belurat Gaol
Zane-zanen masoya irin na anime na Demi-Human Swordmaster Onze na faɗa a cikin Belurat Gaol Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

An ga wani irin sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife a bayansa, wanda aka gani a wani ɓangare daga baya, yana karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske mai launin shuɗi a cikin dakunan duwatsu masu duhu na Belurat Gaol, walƙiya tana tashi.
An ga wani irin sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife a bayansa, wanda aka gani a wani ɓangare daga baya, yana karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske mai launin shuɗi a cikin dakunan duwatsu masu duhu na Belurat Gaol, walƙiya tana tashi. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya baya na salon anime wanda ke nuna mai yaƙin Demi-Human Swordmaster Onze a Belurat Gaol daga hangen nesa mai tsayi
Zane-zanen magoya baya na salon anime wanda ke nuna mai yaƙin Demi-Human Swordmaster Onze a Belurat Gaol daga hangen nesa mai tsayi Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya baya na wasan kwaikwayo na Demi-Human Swordmaster Onze a cikin Belurat Gaol
Zane-zanen magoya baya na wasan kwaikwayo na Demi-Human Swordmaster Onze a cikin Belurat Gaol Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya baya na gaskiya na faɗar Tarnished Demi-Human Swordmaster Onze a cikin kogo mai haske
Zane-zanen magoya baya na gaskiya na faɗar Tarnished Demi-Human Swordmaster Onze a cikin kogo mai haske Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen sulke na Jaruman da aka yi wa ado da launuka masu launin shuɗi irin na anime, waɗanda aka gani a baya, suna karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske a cikin wani kogo mai haske mai launin shuɗi, walƙiya tana tashi a tsakaninsu.
Zane-zanen sulke na Jaruman da aka yi wa ado da launuka masu launin shuɗi irin na anime, waɗanda aka gani a baya, suna karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske a cikin wani kogo mai haske mai launin shuɗi, walƙiya tana tashi a tsakaninsu. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya baya irin na anime da aka gani daga kusurwar isometric yana nuna sulke masu kama da Jawo a cikin Baƙar Knife masu karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske a cikin wani kogo mai haske mai shuɗi, walƙiya tana tashi a tsakaninsu.
Zane-zanen magoya baya irin na anime da aka gani daga kusurwar isometric yana nuna sulke masu kama da Jawo a cikin Baƙar Knife masu karo da ƙaramin mai tsaron takobi na Demi-Human Onze wanda ke riƙe da takobi mai haske a cikin wani kogo mai haske mai shuɗi, walƙiya tana tashi a tsakaninsu. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen magoya baya irin na anime da aka gani daga kusurwar isometric yana nuna sulken da aka yi wa ado da Baƙar Knife da ƙaramin ma'aikacin takobi na Demi-Human Onze suna kusantar juna a hankali da ruwan wukake da aka zana a cikin wani kogo mai haske mai shuɗi mai ban tsoro.
Zane-zanen magoya baya irin na anime da aka gani daga kusurwar isometric yana nuna sulken da aka yi wa ado da Baƙar Knife da ƙaramin ma'aikacin takobi na Demi-Human Onze suna kusantar juna a hankali da ruwan wukake da aka zana a cikin wani kogo mai haske mai shuɗi mai ban tsoro. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Karin Karatu

Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:


Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.