Elden Ring: Tibia Mariner (Wyndham Ruins) Boss Fight
Buga: 5 Agusta, 2025 da 12:40:43 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 15 Disamba, 2025 da 11:24:58 UTC
Tibia Mariner yana cikin mafi ƙanƙanta matakin shugabanni a Elden Ring, Filin Bosses, kuma an same shi yana tafiya a cikin ruwa mara zurfi a Wyndham Ruins a yammacin Altus Plateau. Shugaba ne na zaɓi a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin wasan.
Elden Ring: Tibia Mariner (Wyndham Ruins) Boss Fight
Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.
Tibia Mariner tana cikin mafi ƙasƙanci matakin, Field Bosses, kuma ana samunta tana shawagi a cikin ruwa mai zurfi a Wyndham Ruins a Yammacin Altus Plateau. Bawa ne na zaɓi ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin wasan.
Karo na ƙarshe da na fuskanci ɗaya daga cikin waɗannan mutanen Tibia Mariner, ina yin wasu abubuwa na James Bond da jirgin ruwa da zai iya tafiya a ƙasa, don haka na yi tsammanin ƙarin abubuwan ban mamaki na wannan nau'in a wannan karon kuma na sami wahayi mai haske na ina gudu ina neman shugaban. Kamar duk Tibia Mariners, wannan yana tafiya a kan jirgin ruwa lokacin da ya fara jin zafin mashin takobi a fuska, amma aƙalla babu wani tafiya a ƙasa da zan iya gani.
Ban ga ya zama dole a kira wannan shugaba don taimako ba, amma tunda kwanan nan ne na sami damar amfani da Black Knife Tiche, na yi sha'awar ganinta a aiki. Haka kuma, Tibia Mariner ta tattara wani babban kwarangwal wanda ke harba lasers daga idanunta, don haka ina da tabbacin an ba ni damar samun taimako a cikin ƙungiyar ta. Kamar yadda ya bayyana, Tiche ta kware wajen magance lalacewa da kuma ci gaba da rayuwa, amma ba ta da ƙwarewa sosai domin sau da yawa tana aika saƙonni ta waya da kanta. Duk da haka, yana da kyau a sami wasu zaɓuɓɓuka daban-daban ga shugabannin daban-daban kuma ina da tabbacin Tiche zai yi amfani a nan gaba.
Kamar yadda aka saba a lokacin da ake fafatawa da irin wannan shugaba, za ku yi mu'amala da wasu matattu da yawa. Kuma su ne nau'in masu ban haushi waɗanda ba za su mutu ba sai dai idan kun sake buge su yayin da suke walƙiya a ƙasa. Sai dai idan kun kashe su da makami mai tsarki, amma kamar yadda na saba sa'a, kwanan nan na canza Ash of War akan makami na daga Sacred Blade zuwa Chilling Mist. Duk abin da zai yi shi ne rage musu hanzari kaɗan kuma wataƙila ya sa su sanyi kaɗan, amma babu abin da zai hana su tashi su zama kansu na yau da kullun masu ban haushi bayan ƴan daƙiƙa kaɗan.
Kuma yanzu ga cikakkun bayanai game da halina na yau da kullun masu ban sha'awa. Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamin da nake amfani da shi shine Guardian's Swordspear tare da Keen affiliate da Chilling Mist Ash of War. Makaman da nake amfani da su sune Longbow da Shortbow. Na kasance mataki na 104 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon. Zan iya cewa hakan ya ɗan yi yawa domin wannan shugaban ya ji daɗi sosai, amma matakin da na kai shi ne na zahiri lokacin da na isa gare shi ;-)
Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida






Karin Karatu
Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:
- Elden Ring: Sanguine Noble (Writheblood Ruins) Boss Fight
- Elden Ring: Mohg, Lord of Blood (Mohgwyn Palace) Boss Fight
- Elden Ring: Erdtree Avatar (South-West Liurnia of the Lakes) Boss Fight
