Hoto: Styrian Golding Hops a cikin Craft Beer
Buga: 5 Agusta, 2025 da 08:57:44 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 5 Satumba, 2025 da 12:53:56 UTC
Brewpub mai dadi tare da amber ale, tagulla tagulla, da menu na allo wanda ke nuna alamar giyar da aka yi tare da Styrian Golding hops, yana nuna fara'a da ɗanɗano iri-iri.
Styrian Golding Hops in Craft Beer
Ciki mai daɗi, mai haske mai kyau, tare da jeri na famfo tagulla mai kyalli da menu na allo wanda ke nuna zaɓin giya na sana'a. A gaba, an sanya mug mai sanyi na amber-hued ale a fili, mai kamshinsa yana kyalli a ƙarƙashin hasken dumi. Ƙasar ta tsakiya tana da tsararrun kwalabe da masu girki, tambarin su na nuni da kalmomin "Styrian Golding Hops". A bangon bango, allon allo mai ɗaure da bango yana nuna salo masu salo na salon giya iri-iri, daga ƙwanƙwaran pilsners zuwa arziƙi, ƙwararrun ƙwararru, duk suna da alaƙa da zaren gama gari na Styrian Golding hops. Yanayin gabaɗaya ɗaya ne na ƙayataccen ɗabi'a, yana gayyatar mai kallo don bincika duniyar giya mai daɗi da aka yi tare da wannan nau'in hop iri-iri.
Hoton yana da alaƙa da: Hops a cikin Brewing: Styrian Golding