Miklix

Elden Ring: Magma Wyrm Makar (Ruin-Strewn Precipice) Boss Fight

Buga: 4 Yuli, 2025 da 09:03:54 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 25 Janairu, 2026 da 23:30:59 UTC

Magma Wyrm Makar yana tsakiyar matakin shugabanni ne a Elden Ring, Babban Shugaban Maƙiyi, kuma shine shugaba na ƙarshe na yankin Ruin-Strewn Precipice a Arewacin Liurnia na Tafkuna. Kamar yawancin shugabannin da ke cikin wasan, wannan zaɓin zaɓi ne ta ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma yin hakan yana buɗe madadin hanyar zuwa Altus Plateau, don haka ba buƙatar ku bi ta Babban Lift of Dectus don isa wurin ba.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Magma Wyrm Makar (Ruin-Strewn Precipice) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Magma Wyrm Makar tana cikin matakin tsakiya, Babban Maƙiyi Bosses, kuma ita ce shugabar ƙarshe ta yankin Ruin-Strewn Precipice a Arewacin Liurnia na Tafkuna. Kamar yawancin ƙananan shugabannin a wasan, wannan zaɓi ne a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma yin hakan yana buɗe wata hanya ta daban zuwa Altus Plateau, don haka ba kwa buƙatar bi ta Babban Lift na Dectus don isa can.

Wannan shugaba yayi kama da babban ƙadangare. Ko kuma wataƙila ƙaramin dodo ne. Baya ga hura wuta, yana riƙe da takobi kuma ban ga dodon yana yin hakan ba. To, komai dai, zai zo ya yi maka karo, ya hura wuta, ya yi maka lilo da takobinsa, kuma wataƙila ya yi ƙoƙarin amfani da dukkan jikinsa don ya buge ka a ƙasa, don haka gabaɗaya, abin yana da ban haushi sosai kuma mutuwa za ta inganta sosai.

Na isa wurin da daddare kusan ƙarshen zaman wasana na caca kuma ban ji daɗin cewa ƙadangaru masu fushi suna son mutuwa ba, don haka na yanke shawarar kiran tsohon abokina, Banished Knight Engvall, don neman taimako. Dole ne in yarda cewa wannan mutumin yana sa yawancin abokan hulɗar shugabanni su rage damuwa, amma kuma wani lokacin yana ɗan gundura. Duk da haka, zai zama wauta a ƙi amfani da duk kayan aikin da ake da su. Ba wai ina kiran Engvall da kayan aiki ba ne, na tabbata shi mutum ne mai kirki kuma an kore shi ne ba tare da laifinsa ba. Haka ne.

Ko da Engvall yana can don ya ɗauki nauyin bugun da ya yi mini, za ka lura cewa ina gab da mutuwa sau da yawa. Ba ni da matsala wajen lalata haɗuwa mai sauƙi da kuma waɗanda suka yi wahala, musamman ma yadda shugaban ya yi min duka sau da yawa.

Bayan shugaban ya mutu, za ku iya samun alamar mamayewa ga ɗaya daga cikin waɗanda layin neman Patches ya shafa a cikin ɗakin. Kasancewar tsohon soja ne mai duhu wanda ya jure wa tarin abubuwa masu yawa daga Patches a baya, na kashe shi lokacin da na sami dama, don haka ba ni da wannan neman. Ina da tunawa mai daɗi game da ɓacewar rayuwa daga idanun Patches, kuma hakan yana da daraja sosai ;-)

Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida

Zane-zanen sulke na Tarnished in Black Knife na salon anime suna fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin Ruin-Strewn Precipice, 'yan mintuna kafin a fara yaƙin.
Zane-zanen sulke na Tarnished in Black Knife na salon anime suna fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin Ruin-Strewn Precipice, 'yan mintuna kafin a fara yaƙin. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya na sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin wani kango mai kogo
Zane-zanen masoya na sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin wani kango mai kogo. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen sulke masu launin baƙi da aka gani a baya a hagu, suna fuskantar Magma Wyrm Makar mai zafi a cikin wani kogo da ya lalace kafin yaƙin.
Zane-zanen sulke masu launin baƙi da aka gani a baya a hagu, suna fuskantar Magma Wyrm Makar mai zafi a cikin wani kogo da ya lalace kafin yaƙin. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Fasaha ta gaskiya ta sulke mai lalacewa a cikin Baƙar Wuka da ke fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin wani kogo da ya lalace
Fasaha ta gaskiya ta sulke mai lalacewa a cikin Baƙar Wuka da ke fuskantar Magma Wyrm Makar a cikin wani kogo da ya lalace. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane mai kama da gaske na Magma Wyrm Makar da ta lalace a cikin wani kogo da ya lalace
Zane mai kama da gaske na Magma Wyrm Makar da ta lalace a cikin wani kogo da ya lalace. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zane irin na anime na Tarnished da aka gani daga baya a hagu yana fuskantar wani babban Magma Wyrm Makar wanda muƙamuƙinsa mai walƙiya ya mamaye kogon da ya lalace.
Zane-zane irin na anime na Tarnished da aka gani daga baya a hagu yana fuskantar wani babban Magma Wyrm Makar wanda muƙamuƙinsa mai walƙiya ya mamaye kogon da ya lalace. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masu sha'awar Tarnished irin na anime da aka gani daga baya a hagu yana fuskantar babban Magma Wyrm Makar a cikin wani babban kogo da ya lalace jim kaɗan kafin yaƙin.
Zane-zanen masu sha'awar Tarnished irin na anime da aka gani daga baya a hagu yana fuskantar babban Magma Wyrm Makar a cikin wani babban kogo da ya lalace jim kaɗan kafin yaƙin. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Fasaha tatsuniyoyi ta isometric ta Magma Wyrm Makar da ta lalace a cikin wani kogo da ya lalace
Fasaha tatsuniyoyi ta isometric ta Magma Wyrm Makar da ta lalace a cikin wani kogo da ya lalace. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen anime mai kama da na isometric na sulken Tarnished in Black Knife a ƙasan hagu yana fuskantar babban Magma Wyrm Makar a cikin wani kogo da ya lalace.
Zane-zanen anime mai kama da na isometric na sulken Tarnished in Black Knife a ƙasan hagu yana fuskantar babban Magma Wyrm Makar a cikin wani kogo da ya lalace. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Karin Karatu

Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:


Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.