Miklix

Elden Ring: Glintstone Dragon Smarag (Liurnia of the Lakes) Boss Fight

Buga: 27 Mayu, 2025 da 06:36:26 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 25 Janairu, 2026 da 22:32:38 UTC

Glintstone Dragon Smarag yana cikin tsakiyar matakin shugabanni a Elden Ring, Babban Shugabannin Maƙiyi, kuma ana samun shi a waje da arewa maso gabashin Quarter Temple a Liurnia na Tafkuna. Shugaba ne na zaɓi a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da labarin, amma yana kiyaye wani muhimmin abu mai mahimmanci wanda za ku buƙaci samun damar shiga Kwalejin Raya Lucaria.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Glintstone Dragon Smarag (Liurnia of the Lakes) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Glintstone Dragon Smarag yana cikin matakin tsakiya, Greater Enemy Bosses, kuma shugaba ne na waje wanda aka samu a arewa maso gabashin Temple Quarter a Liurnia of the Lakes. Shugaba ne na zaɓi ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da labarin, amma yana kare wani muhimmin abu mai mahimmanci wanda za ku buƙaci don samun damar shiga Kwalejin Raya Lucaria. Wanda a gaskiya, shi ma zaɓi ne, amma yana da hannu a cikin sarƙoƙi da yawa na bincike.

To, ga ni nan, ina binciken kyawawan tafkunan Liurnia cikin kwanciyar hankali, ina ɗaukar ganima a nan, ina cin ƙoƙon kan maƙiyi a can, gabaɗaya ina kula da harkokina da gaske.

Amma ba zato ba tsammani, sai na ci karo da wani babban gini mai kama da gidan sarauta a tsakiyar tafkin. Kamar yadda muka sani, idan ya yi kama da gidan sarauta, wataƙila gidan sarauta ne, kuma gidajen sarauta suna da katanga masu kauri don kare tarin kitse da ke ciki.

Abin takaici, gidajen sarauta suna da ƙofofi da ke da wahalar buɗewa ga mutane irina waɗanda ke son tattara waɗannan ganima, kuma wannan ba banda bane.

Da ya kusanto ƙofar, sai ya bayyana cewa wani irin shingen sihiri ne ya kulle ta. Abin farin ciki, akwai kuma gawa kusa da ita tare da taswirar taska da ke nuna wurin da makullin ke buƙatar shiga ta shingen. Abin farin ciki ne kuma mai sauƙin zargi.

Daidaita taswirar taska da na samu da taswirar yankin ya isa sauƙi, kuma nan da nan na fahimci cewa ina buƙatar zuwa wani dutse da ke gefen gabar yamma ta babban gidan sarauta. A kan hanyara ta zuwa, na yi tunanin yiwuwar tono taska ko kuma yin faɗa da wani irin mai gadi. Faɗa ya fi daɗi fiye da tono ta, kuma idan aka yi la'akari da yadda ya kasance da sauƙi a sami hanyar zuwa, na yi tunanin zai zama faɗa mai sauƙi.

Amma makullin ya zama dodon yana tsaronsa. Dodon barci, amma har yanzu dodon ne. Hakika. Duk wani abu da ya rage a bayyane zai yi sauƙi.

Ba sabon abu ba ne game da matsalolin da dodanni masu fushi za su iya haifarwa idan ka kusanci su da juna, na yanke shawarar cewa wannan zai zama kyakkyawan dama na cire ƙurar baka na. Matsalar ita ce dodanni suna da hare-hare da yawa a jere kuma suna iya tashi sama, don haka ina buƙatar wani nau'in kariya don ɓuya a baya, zai fi kyau a yi ni da wani abu mai hana wuta don guje wa gasawa mai yawa da kaina.

Kuma, abin da na yi zato ba shi da daɗi, na sami ƙaramin dutse a gaban dodon, wanda ya dace da neman mafaka tsakanin kibiyoyi masu harbi. Wannan shine irin sa'a da ke tunatar da ni wanene jarumin wannan labarin ;-)

Koma dai mene ne, akwai hanyoyi da yawa masu kyau na tada dodon da ke barci, amma abin da na fi so shi ne kibiya a fuska. Idan aka yi la'akari da martanin, ba lallai ne dodon ya fi so ba, amma idan yana kare hanyar da nake bi zuwa ga abin da nake tsammanin gidan sarauta ne cike da ganima mai sheƙi, ba zai yiwu ba.

Gaskiya dai, yin tsere a kan wannan dodon ya ɗan yi min zafi fiye da yadda na zata. Na yi tunanin zai yi ta shawagi sosai, ya shaƙar wuta sosai, ya tilasta mini in canza matsayi sosai, kuma gabaɗaya zai zama babban ciwo ga mai son da ke bayana kafin in miƙa makullin, irin na dodon gaske.

Ya yi duk waɗannan abubuwan, amma a mafi yawan lokuta ya tsaya cak, kuma banda yawan hura iska da fitar iska da kuma bugun numfashi lokaci-lokaci, yana da sauƙi a harba kibiya sannan a nemi mafaka a bayan duwatsu.

Yawancin dabarun yaƙin sun yi kama da Flying Dragon Agheel a Limgrave, amma lokacin da na yi faɗa da wannan, ya ƙunshi gudu sosai, kuma faɗan ya faru ne a kan wani yanki mafi girma. Amma wataƙila rashin ƙwarewata da dodanni ne kawai ya sa na canza zuwa yanayin kaza mara kai na lokacin da nake cikin haɗari ko kuma ina cikin shakku.

Kan dodon yana da rauni a wurinsa, kuma zai buƙaci ƙarin lalacewa idan ka sami damar buga shi a can. Za ka iya kulle shi a kai, amma yayin da yake motsawa sosai, ba abu ne mai sauƙi a buge shi da hare-hare masu nisa ba. Na ga ya fi tasiri a kulle jikin dodon - duk da cewa kowace kibiya tana yin lahani kaɗan ga jiki fiye da kai, da yawa daga cikinsu za su buge. Kuma kibiyoyi da ba su buge ba ba su da mahimmanci.

Koma dai mene ne, lokacin da dodon ya faɗi bayan na kashe kibiyoyi masu yawa, hanyar zuwa ga taskokin da take tsarewa a buɗe take kuma zan iya ɗaukar makullin gidan sarauta, wanda ya zama ba gidan sarauta ba kwata-kwata, amma makarantar da wasu mutane da ake zargin suna da wayo sosai suke amfani da ita. Kun san ma'anar hakan. Littattafai. Da na fi son gidan sarauta cike da zinare ko wani abu makamancin haka. Ba zan iya yarda cewa na yi faɗa da dodo ba fiye da samun damar shiga ɗakin karatu! ;-)

Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida

Zane-zanen masu sha'awar zane-zanen sulke na Tarnished in Black Knife suna tunkarar Glintstone Dragon Smarag a cikin dausayin Liurnia of the Lakes, 'yan mintuna kafin a fara yaƙin.
Zane-zanen masu sha'awar zane-zanen sulke na Tarnished in Black Knife suna tunkarar Glintstone Dragon Smarag a cikin dausayin Liurnia of the Lakes, 'yan mintuna kafin a fara yaƙin. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na anime da ke nuna sulken da aka yi wa ado da Baƙar Knife yana fuskantar Glintstone Dragon Smarag kai tsaye a filayen Liurnia of the Lakes da ambaliyar ruwa ta mamaye, 'yan mintuna kafin yaƙin.
Zane-zanen masoya irin na anime da ke nuna sulken da aka yi wa ado da Baƙar Knife yana fuskantar Glintstone Dragon Smarag kai tsaye a filayen Liurnia of the Lakes da ambaliyar ruwa ta mamaye, 'yan mintuna kafin yaƙin. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya na sulken Tarnished in Black Knife mai kama da na anime, wanda ke ɗauke da takobi mai haske yayin da yake fuskantar Glintstone Dragon Smarag kai tsaye a cikin dausayin Liurnia of the Lakes mai hayaƙi.
Zane-zanen masoya na sulken Tarnished in Black Knife mai kama da na anime, wanda ke ɗauke da takobi mai haske yayin da yake fuskantar Glintstone Dragon Smarag kai tsaye a cikin dausayin Liurnia of the Lakes mai hayaƙi. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen anime masu ban sha'awa na Tarnished masu ɗauke da takobi mai haske yayin da suke fuskantar Glintstone Dragon Smarag a cikin dausayin Liurnia of the Lakes masu hazo, tare da kango da ƙasa mai hazo a bango.
Zane-zanen anime masu ban sha'awa na Tarnished masu ɗauke da takobi mai haske yayin da suke fuskantar Glintstone Dragon Smarag a cikin dausayin Liurnia of the Lakes masu hazo, tare da kango da ƙasa mai hazo a bango. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masu sha'awar anime mai kusurwa mai faɗi wanda ke nuna Tarnished da takobi mai haske yana fuskantar wani babban Dragon Smarag na Glintstone wanda ke kan tsaunukan da ambaliyar ruwa ta mamaye na Liurnia of the Lakes.
Zane-zanen masu sha'awar anime mai kusurwa mai faɗi wanda ke nuna Tarnished da takobi mai haske yana fuskantar wani babban Dragon Smarag na Glintstone wanda ke kan tsaunukan da ambaliyar ruwa ta mamaye na Liurnia of the Lakes. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Hoton gaskiya na sulke mai kama da na Jatan Lande da aka yi da Baƙar Wuka mai ɗauke da takobi mai haske yayin da yake fuskantar babban dodon Glintstone Smarag a cikin dausayin Liurnia na Tafkuna masu hazo.
Hoton gaskiya na sulke mai kama da na Jatan Lande da aka yi da Baƙar Wuka mai ɗauke da takobi mai haske yayin da yake fuskantar babban dodon Glintstone Smarag a cikin dausayin Liurnia na Tafkuna masu hazo. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Wani yanayi mai cike da almara mai kusurwa mai kama da isometric wanda ke nuna mutanen Tarnished suna riƙe da takobi mai haske yayin da suke fuskantar wani babban dragon na Glintstone Smarag a cikin dausayin Liurnia na Tafkuna masu hazo.
Wani yanayi mai cike da almara mai kusurwa mai kama da isometric wanda ke nuna mutanen Tarnished suna riƙe da takobi mai haske yayin da suke fuskantar wani babban dragon na Glintstone Smarag a cikin dausayin Liurnia na Tafkuna masu hazo. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Karin Karatu

Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:


Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.