Hoto: Hallertau vs. Noble Hops
Buga: 25 Satumba, 2025 da 15:26:07 UTC
Cikakken kwatancen Hallertau da hops masu daraja, yana nuna bambance-bambancen launi, siffa, da rubutu a ƙarƙashin ko da, hasken da aka mai da hankali.
Hallertau vs. Noble Hops
Hoto mai inganci, cikakken hoto na tarin hops guda biyu da aka girbe: a gefen hagu, nau'ikan nau'ikan hops na zinariya-kore na Hallertau, kuma a hannun dama, nau'ikan hop mai daraja da siriri. Ana ɗaukar hotunan hops a kan tsaka-tsakin tsaka-tsakin, daidai da haske daga sama don nuna ƙaƙƙarfan zane-zane da bambance-bambancen launi. Zurfin filin ba shi da zurfi, yana sanya hops a cikin mai da hankali sosai yayin da yake sassauta bango. Yanayin gaba ɗaya ɗaya ne na kwatancen tunani, yana gayyatar mai kallo don yin nazari sosai da ƙayyadaddun halaye waɗanda suka bambanta waɗannan sanannun nau'ikan hop guda biyu.
Hoton yana da alaƙa da: Hops in Beer Brewing: Hallertau