Elden Ring: Godefroy the Grafted (Golden Lineage Evergaol) Boss Fight
Buga: 5 Agusta, 2025 da 12:59:31 UTC
Godefroy the Grafted yana cikin tsakiyar matakin shugabanni a Elden Ring, Babban Shugaban Maƙiyi, kuma shine shugaba kuma makiyi ɗaya tilo a cikin Golden Lineage Evergaol da aka samu a Kudancin Altus Plateau. Shi shugaba ne na zaɓi a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kayar da shi don ci gaba da babban labarin wasan.
Elden Ring: Godefroy the Grafted (Golden Lineage Evergaol) Boss Fight
Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.
Godefroy the Grafted yana tsakiyar matakin, Babban Shugaban Maƙiyi, kuma shine shugaba kuma kawai makiyi a cikin Layi na Zinare Evergaol da aka samu a Kudancin Altus Plateau. Shi shugaba ne na zaɓi a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kayar da shi don ci gaba da babban labarin wasan.
Domin samun dama ga wannan Evergaol, kuna buƙatar buɗe shi da Maɓallin Stonesword da farko. Maigidan ya sauke Godfrey Icon talisman, wanda maiyuwa ko ba zai zama babban ƙari ga arsenal ɗin ku ba, don haka zan bar ku don yanke shawarar ko yana da daraja. Ni da kaina ina neman wani makami na almara daga baya a wasan inda wannan talisman zai yi amfani sosai, don haka ya zama fifiko a gare ni in kayar da wannan shugaban na samu.
Maigidan ya bayyana a matsayin babban mutum mai fatalwa, wanda yake tunawa da Godfrey the Grafted cewa mun yi yaƙi a Stormveil Castle da yawa a farkon wasan. Yana da saitin motsi daban-daban kuma ba shi da kashi na biyu. Na kuma sami wasu motsinsa kuma na isa kama da Crucible Knights, amma bai kusan ja da baya ba a hare-harensa, don haka na sami sauki fiye da waɗancan. Amma watakila wannan ni ne kawai, Na sami Crucible Knights sanannen wahala a duk lokacin wasan, don haka nisan tafiyarku na iya bambanta.
Yana da iyawa masu haɗari da yawa, amma duk an yi su da kyau sosai kuma ba su da wahalar koyo.
Wani lokaci yakan yi dariya sannan ya tura gatarinsa a kasa. Wannan ya kamata ya zama alamar ku don samun ɗan tazara, yayin da yake shirin janye duwatsu daga ƙasa. Kuma zã su zo a cikin taguwar ruwa biyu, don haka ku tabbata ku nisance shi. Yana da ɗan ɗan dakata bayan igiyar ruwa ta biyu, wanda shine mafi kyawun lokacin da za a caka masa hari da gudu.
Har ila yau, wani lokaci zai yi wani dogon zango na hari biyar inda ya zagaya, ya juyo, ya sare shi da gatari. Yana da babban kewayon lokacin wannan, don haka tabbatar da ci gaba da motsawa da jujjuyawa don guje wa bugun sama da yawa. Bayan wannan haduwar, shi ma zai yi ɗan gajeren hutu inda za ku iya samun ƴan hits a cikin ku.
Wani lokaci yakan ja gatarinsa bisa ƙasa, yana sa tartsatsin wuta su tashi. Wani lokaci wannan yana nufin ya kusa harba maka guguwa biyu, amma ba koyaushe ba. Lokacin da guguwa ta zo, na ga ya fi kyau in tsallake na farko ta hanyar birgima zuwa hagu sannan kuma in tsallake na biyu ta hanyar mirgina dama.
Kuma baya ga wannan, shi wani katon hamshaki ne mai son yi wa mutane bulala da katon gatarinsa da ya dace a fuskarsu yana dariya. Amma zan iya jin tausayin hakan, idan ina da babban gatari, na tabbata zan ji daɗin mayar da alheri.
Ya ɗauki ni 'yan yunƙuri don koyon tsarin tafiyarsa, amma da zarar na samu, ba yaƙin ba ne mai wahala musamman don ja da shi saboda ya fi sauran shuwagabanni da yawa.
Kuma yanzu don cikakkun bayanai masu ban sha'awa game da halina. Ina wasa a matsayin ginin mafi yawa Dexterity. Makamin melee ɗina shine Takobin Tsaron tare da Keen affinity da Chilling Mist Ash of War. Makamai na jeri su ne Dogon Bakan da Gajeru. Ina matakin 105 lokacin da aka nadi wannan bidiyon. Zan ce hakan ya dace da wannan shugaban, saboda ya ba ni kalubale mai kyau ba tare da wahala ba. Kullum ina neman wuri mai dadi inda ba hankali ba ne mai sauƙi yanayin, amma kuma ba shi da wahala sosai cewa zan makale a kan maigidan na tsawon sa'o'i ;-)
Karin Karatu
Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:
- Elden Ring: Night's Cavalry (Altus Highway) Boss Fight
- Elden Ring: Royal Revenant (Kingsrealm Ruins) Boss Fight
- Elden Ring: Black Knife Assassin (Deathtouched Catacombs) Boss Fight