Miklix

Elden Ring: Rennala, Queen of the Full Moon (Raya Lucaria Academy) Boss Fight

Buga: 27 Mayu, 2025 da 09:44:49 UTC

Rennala, Sarauniyar Cikakkun Wata tana cikin mafi girman matakin shugabanni a Elden Ring, Jagororin Almara, kuma shine babban mai kula da gidan kurkukun Raya Lucaria Academy. Kayar da ita ba zaɓi ba ne ta ma'anar cewa ba ku buƙatar don ci gaba da babban labarin wasan, amma bayan cin nasararta za ta zama NPC da ke ba da damar sake kwatanta halin ku, wanda zai iya zama mai amfani sosai idan wannan sabis ne da kuke buƙata.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Rennala, Queen of the Full Moon (Raya Lucaria Academy) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Rennala, Sarauniyar Cikakkun Wata tana cikin mafi girman matakin, Shugabanni na Almara, kuma shine babban mai kula da gidan kurkukun Raya Lucaria Academy. Kayar da ita ba zaɓi ba ne ta ma'anar cewa ba ku buƙatar don ci gaba da babban labarin wasan, amma bayan cin nasararta za ta zama NPC da ke ba da damar sake kwatanta halin ku, wanda zai iya zama mai amfani sosai idan wannan sabis ne da kuke buƙata. Hakanan, dakinta yana da alaƙa da layukan tambaya da yawa, don haka samun shugaba mai adawa da zama a can ba kawai mai amfani bane ;-)

Wannan yakin yana da matakai biyu, wanda a fili yana da ban haushi a cikin kansa, amma sa'a na farko yana da sauki sosai da zarar kun gano abin da ke faruwa.

Lokacin da kuka shiga ɗakin, za ku ga maigidan yana shawagi a cikin iska a cikin babban kumfa. A kasa, akwai wasu mata masu shanyayye da yawa suna yawo, da alama ba za su iya amfani da ƙafafunsu ba. Ko watakila ba su da ƙafafu, yana da wuya a gane da dogayen rigunansu. Ko watakila kawai suna jin bukatar su durƙusa a gabanka mai ɗaukaka, suna mamakin kasancewa kusa da ainihin jarumin labarin. Akwai dama da yawa, amma ina tsammanin ina son na ƙarshe mafi kyau ;-)

Duk da haka dai, maigidan yana hawan sama sama a cikin iska da kuma cikin kumfa wanda zan iya tabbatarwa yana da tasiri sosai wajen toshe kibau, don haka a yanzu ba ita ce manufa ta farko ba. Takan kai hari lokaci-lokaci da tsafe-tsafe daga can, don haka ba za ku iya watsi da ita gaba ɗaya ba.

Abin da za ku yi a nan shi ne ku nemo mace mai rarrafe da ke haskawa tana harbin ku littattafan tashi. Da alama ya zama rabin bazuwar wanene, ko da yake na ji kamar na lura da ɗan ƙaramin tsari bayan ƴan yunƙuri, don haka tabbas ba gaba ɗaya ba ne. Da zarar ka gano mai haske, za ka iya kawai buga ta sau ɗaya don yin haske (da littafin harbi) canza zuwa wani. Ba ka bukatar ka kashe ta, kawai buga ta sau daya. A gaskiya ma, yana da kyau kada a kashe ta, domin ya bayyana cewa haske ya fi dacewa ya koma wanda ya riga ya yi shi, don haka yana iya sa shi ya zama abin tsinkaya.

Hasken na iya canzawa zuwa mace mai rarrafe a waje da yankin tsakiya, don haka kuna iya buƙatar gudu kaɗan don nemansa. Littattafai masu tashi da ke bugun ku a wuya a cikin sauri ya kamata su taimaka muku gano alkiblar ta gaba ɗaya, kamar wani nau'in kamfas mai raɗaɗi.

Yayin da kuke zagayawa, kula don guje wa sauran hatsarori a cikin ɗakin. Sauran mata masu rarrafe za su hura muku wuta, masu wutan wuta za su faɗo daga rufin, kuma shugabar da kanta za ta yi harbi a wasu lokatai da wani mummunan lahani na mutuwa. Na karshen zai ma shiga manyan akwatunan littattafai, don haka ku ci gaba da tafiya.

Da zarar kun bugi uku daga cikin mata masu haske, maigidan zai sauko ƙasa kuma kumfa zai ɓace, ya bar ta a buɗe don kai hari na ɗan lokaci, don haka ku tabbatar da kwantar da ita a cikin wannan lokacin. Idan ta fara kyalkyali, saboda ta kusa fashewa ne, don haka ka tabbata ka nisa ka guje wa bugun.

Kuna buƙatar maimaita wannan sake zagayowar har sai kun ƙare lafiyarta kuma kashi na ɗaya ya cika.

cikin kashi na biyu, yanayin yanayin ya canza gaba ɗaya, yayin da kake fuskantar maigida a tsakiyar abin da ya bayyana a matsayin babban tafkin da hasken wata ya haskaka. Yawancin lokaci za ta fara aikin tare da tabbatar da cewa hasken mutuwarta yana aiki sosai, don haka fara motsawa gefe da sauri.

Tana da dabaru masu banƙyama da yawa a hannunta a cikin kashi na biyu, kuma gabaɗaya na sami wannan lokaci da wahala fiye da kashi na ɗaya. Sauƙaƙan takuwa take yi, don haka bugun ta da wani abu da sauri zai iya sa ta iya sarrafa ta. Na sami Uchigatana ya zama makami mai matuƙar tasiri a kanta a cikin matakai biyu, mafi kyau fiye da tsohon mashin Patches wanda yawanci nake amfani da shi, don haka watakila lokaci ya yi don sauyawa na dindindin.

Sau ɗaya na tuna cewa tokar ruhu na iya zama da taimako sosai, don haka sai na kira mutanen demi a cikin kashi na biyu, domin ko da yake suna da rauni daban-daban, akwai biyar daga cikinsu, waɗanda ke da yawa kanana kan shugaba. Haka kuma, ba ni da isasshen mayar da hankali don kiran wani abu mafi kyau.

Shugabar kanta kuma za ta kira taimako ta hanyar ruhohi. Na ga ya fi kyau in gudu daga gare su tare da guje wa hare-haren da shugaban ya ke yi, saboda za su rabu da su bayan ƴan daƙiƙa kaɗan, don haka yaƙi da su zai ƙara dagula lamarin. A fili, idan ka kashe ruhinta, ba za ta iya sake kiran masu irin wannan ba, don haka idan ka sami sauƙi, yana iya zama hanyar da za a iya kwantar da ita zuwa fada mai sauƙi ta hanyar cire wannan damar. Koyaya, kashe su duka a cikin ƴan daƙiƙan da suke wurin zai ɗauki sakamako mai lalacewa sosai, ta yadda za ku fi dacewa har yanzu kuna kashe maigidan. A kowane hali, na yanke shawarar zaɓi don kawai guje musu.

Lokacin da kuka sami nasarar kammala kashi na biyu, za ku koyi cewa ba a zahiri Rennala kuka yi yaƙi a can ba, amma Ranni the Witch ta canza kamar Rennala. Hakan zai kuma bayyana canjin yanayi. Duk da ka kashe Ranni a wannan fadan, har yanzu za ta kasance a shirye don neman neman ta ba musamman ma ta hauka ba. Wataƙila duk abin ruɗi ne, ba za ku taɓa sani da waɗannan masu sihiri ba ;-)

Baya ga sabon Shafin Alheri, akwai kuma kirji mai sheki a dakin shugaban, amma har yanzu ba za ku iya bude shi ba. Kamar yadda na sani, za ku sami mabuɗin abin sa a lokacin neman Ranni, don haka dole ne ku dawo nan daga baya sai dai idan kun riga kun yi hakan.

Kamar yadda aka ambata a farkon bidiyon, mafi yawan abokantaka na Rennala yanzu shine NPC wanda ke ba da damar sake kwatanta halin ku. Ba don kyauta ba, ba shakka, za ta yi hakan ne kawai don musanyawa don ɗan ƙaramin hawaye na tsutsa, don haka idan kun yanke shawarar canza ginin ku, ku tabbata kun zaɓi cikin hikima ;-)

Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.