Hoto: Ma'ajiyar Al'adun Yisti a cikin cellar
Buga: 5 Agusta, 2025 da 09:23:16 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 5 Satumba, 2025 da 12:54:44 UTC
Wuri mai haske mai haske tare da kwalabe na zinari, al'adun yisti mai kumbura, yana nuna ajiyar hankali da adanawa cikin haske mai dumi.
Yeast Culture Storage in a Cellar
Wurin cellar da ba ta da haske, tare da layuka na kwalbar gilashin da aka tsara da kyau cike da ruwa mai launin zinari, abinda ke cikin su yana haskakawa a hankali ƙarƙashin haske mai dumin haske na sama ɗaya. An yi rumfuna da itacen yanayi, suna jefa doguwar inuwa a fadin wurin. A gaba, tulu guda ɗaya yana buɗewa, yana bayyana al'adun yisti mai aiki a ciki, samansa yana bubbuga a hankali. Yanayin yana ɗaya na tunani mai natsuwa, mai da hankali kan ajiyar hankali da adana wannan albarkatun ƙananan ƙwayoyin cuta.
Hoton yana da alaƙa da: Gishiri Mai Tashi Tare da Yisti Nectar Kimiyyar Cellar