Miklix

Elden Ring: Lichdragon Fortissax (Deeproot Depths) Boss Fight

Buga: 4 Agusta, 2025 da 17:38:02 UTC
An sabunta ta ƙarshe: 28 Disamba, 2025 da 17:37:50 UTC

Lichdragon Fortissax yana cikin mafi girman matakin shugabanni a Elden Ring, Jagororin Legendary, kuma ana samunsa a Arewacin Deeproot Depths, amma kawai idan kun ci gaba da neman Fia sosai. Shugaba ne na zaɓi a ma'anar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma ana buƙatar kammala layin neman Fia.


An fassara wannan shafin na'ura daga Turanci don a sami damar isa ga mutane da yawa gwargwadon iko. Abin takaici, fassarar inji ba ta zama cikakkiyar fasaha ba, don haka kurakurai na iya faruwa. Idan kuna so, kuna iya duba ainihin sigar Turanci anan:

Elden Ring: Lichdragon Fortissax (Deeproot Depths) Boss Fight

Kamar yadda wataƙila kuka sani, shugabannin Elden Ring sun kasu kashi uku. Daga mafi ƙasƙanci zuwa mafi girma: Shugabannin Filaye, Manyan Maƙiyi Bosses da ƙarshe Demigods da Legends.

Lichdragon Fortissax yana cikin mafi girman matsayi, Legendary Bosses, kuma yana samuwa a yankin Arewacin Deeproot Depths, amma sai idan kun ci gaba da aikin Fia sosai. Babban mai iko ne na zaɓi ta hanyar cewa ba kwa buƙatar kashe shi don ci gaba da babban labarin, amma ana buƙatar kammala aikin Fia.

Domin samun damar shiga wannan shugabar, za ku buƙaci ku ci gaba da aikin Fia sosai har ta kai ga an same ta tana barci kusa da wurin Al'arshin Yarima na Mutuwa a Deeproot Depths, yankin da kuka taɓa fafatawa da Zakarunta a baya idan kuna yin aikinta.

Lokacin da kake mu'amala da Fia mai barci, za a tambaye ka ko kana son shiga Mafarkin Gadon Mutuwa. Yi haka kuma za ka fuskanci wani dodon da ba shi da rai ba tare da ƙarin sanarwa ko gargaɗi ba, don haka ka tabbata ka shirya don hakan.

Yankin da wannan faɗan ya faru ya ɗan bambanta da dodanni da na fuskanta a baya, domin babu tarin duwatsu ko wasu abubuwa da zan ɓoye a baya. Na sami hanyar da kawai zan guji bugun numfashinsa ita ce in ci gaba da gudu da kuma ci gaba da motsi.

Baya ga bugun numfashi, cizo, ƙusoshi, tashi sama da kuma yi maka barazana, wannan dodon yana ci gaba da yin gajimare wanda ke haifar da tarin Deathblight, wanda zai kashe ka nan take idan ya cika. Saboda haka, na yanke shawarar cewa yana da haɗari a gare ni da jikina mai laushi da ba zan iya yin karo da shi ba, don haka na sake aika Banished Knight Engvall don yin aikin ƙazanta, yayin da na tsaya a filin wasa na yi amfani da gajeren baka na don ya kashe lafiyar shugaban.

Ganin cewa har yanzu ban sami nasarar inganta makamana na biyu ba saboda ƙarancin Smithing Stone 3 a cikin Lands Between, wanda tabbas ba shine dalilin haɓaka makamai da yawa a farkon wasan ba, ko kuma rashin son yin niƙa kayan aiki gabaɗaya, ƙaramin baka na yana yin mummunan lalacewa da kansa, don haka na yanke shawarar ƙara wasu daga cikin sabbin Rotbone Arrows ɗina don yaɗa tsohuwar ƙadangare da mummunar cuta, yayin da na yi dariya da ƙarfi.

Ya yi aiki sosai. Da zarar dodon ya kamu da cutar, lafiyarsa ta fara raguwa da sauri yayin da nake ci gaba da harba kibiya akai-akai. Kwayar cuta guda ɗaya bai isa ya kashe ta gaba ɗaya ba, amma na yi rowa da Rotbone Arrows don sake kamuwa da ita domin har yanzu ban isa inda zan iya noma kayan da zan yi amfani da su ba kuma ina da wani abin mamaki cewa wannan ba shine shugaba na ƙarshe da zai sa in kamu da mummunar cuta ba kafin in gama da wannan wasan ;-)

Tarin Deathblight bai yi kama da ya shafi Engvall kwata-kwata ba, domin yana gudu yana jujjuya halberd ɗinsa kamar yadda ya saba, don haka da alama rabon aiki ne mai ma'ana don a tura shi kusa.

Hasken Mutuwa ba shine kawai abin da za a damu da shi a wannan yaƙin ba, domin a bayyane yake cewa dodon yana da duk dabarun sauran dodanni, haka nan ma zai kira wani babban takobi da aka yi da walƙiya ja, wanda zai yi ƙoƙarin amfani da shi don yanke wanda ba a sani ba.

Abin farin ciki, wannan mutumin da aka yi wa kisan gilla yana da taka tsantsan kuma ya fuskanci mafi muni fiye da takubban da aka yi da walƙiya ja a wannan lokacin, don haka da dodon ya ceci kansa daga ƙoƙarin kuma ya mutu ya miƙa ganima ba tare da duk wannan hayaniya da hura hanci da yawo ba alhali kuwa duk mun san wanene babban jarumin wannan labarin.

Na ga faɗan yana da daɗi sosai. Kullum ina son faɗa inda zan iya zuwa da gudu a kusa da ni don kiyaye nisan da nake, musamman tare da waɗannan manyan shugabanni inda kyamara za ta iya zama babban abokin gaba cikin sauri. Dangane da wahala, ya ji kamar ɗaya daga cikin dodanni mafi sauƙi da na fuskanta zuwa yanzu. Babban haɗarin da alama shine tarin Deathblight, amma ana iya guje masa hakan ta hanyar kasancewa a kan iyaka. Ina tsammanin zai fi wahala a matsayin hali na rikici kawai.

Ina wasa ne a matsayin ginin Dexterity. Makamin da nake amfani da shi wajen yaƙi da 'yan fashin teku shine Guardian's Swordspear tare da Keen affiliate da Sacred Blade Ash of War. Makaman da nake amfani da su a cikin jerin gwanon su ne Longbow da Shortbow. Na kai matakin rune 89 lokacin da aka ɗauki wannan bidiyon. Ban tabbata ko hakan ya dace ba, amma wahalar wasan ta yi mini daidai - Ina son abin da ba shi da wahala a gare ni, amma kuma ba shi da wahala har in makale a kan shugaban ɗaya na tsawon sa'o'i ;-)

Magoya bayan fafatawar wannan fadan maigida

Zane-zanen masoya na sulke mai suna Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax a tsakiyar walƙiya ja a cikin zurfin Deeproot daga Elden Ring.
Zane-zanen masoya na sulke mai suna Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax a tsakiyar walƙiya ja a cikin zurfin Deeproot daga Elden Ring. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na anime na sulke mai suna Tarnished in Black Knife da ke fafatawa da Lichdragon Fortissax a cikin Deeproot Depths na Elden Ring
Zane-zanen masoya irin na anime na sulke mai suna Tarnished in Black Knife da ke fafatawa da Lichdragon Fortissax a cikin Deeproot Depths na Elden Ring Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na anime da ke nuna sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife da ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a tsakiyar walƙiya mai launin ja a cikin zurfin Deeproot.
Zane-zanen masoya irin na anime da ke nuna sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife da ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a tsakiyar walƙiya mai launin ja a cikin zurfin Deeproot. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na anime na sulke mai suna Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai tashi a cikin Deeproot Depths na Elden Ring
Zane-zanen masoya irin na anime na sulke mai suna Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai tashi a cikin Deeproot Depths na Elden Ring Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masu sha'awar anime irin na Isometric da ke nuna Tarnished a ƙarƙashin wani babban Lichdragon Fortissax mai tashi a tsakiyar walƙiya mai launin ja a cikin zurfin Deeproot.
Zane-zanen masu sha'awar anime irin na Isometric da ke nuna Tarnished a ƙarƙashin wani babban Lichdragon Fortissax mai tashi a tsakiyar walƙiya mai launin ja a cikin zurfin Deeproot. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zane masu duhu na almara wanda ke nuna wani jarumi mai rauni wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a cikin zurfin Deeproot mai inuwa.
Zane-zane masu duhu na almara wanda ke nuna wani jarumi mai rauni wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a cikin zurfin Deeproot mai inuwa. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane-zanen masoya irin na Anime wanda ke nuna sulke mai kauri wanda aka yi wa ado da Baƙar Wuka yana fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a cikin zurfin zurfin Elden Ring daga wani babban ra'ayi na isometric.
Zane-zanen masoya irin na Anime wanda ke nuna sulke mai kauri wanda aka yi wa ado da Baƙar Wuka yana fuskantar Lichdragon Fortissax mai iska a cikin zurfin zurfin Elden Ring daga wani babban ra'ayi na isometric. Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Zane mai ban sha'awa na sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax a cikin Deeproot Depths na Elden Ring
Zane mai ban sha'awa na sulke mai kama da na Tarnished in Black Knife wanda ke fuskantar Lichdragon Fortissax a cikin Deeproot Depths na Elden Ring Danna ko danna hoton don ƙarin bayani.

Karin Karatu

Idan kuna jin daɗin wannan sakon, kuna iya kuma son waɗannan shawarwari:


Raba kan BlueskyRaba akan FacebookRaba kan LinkedInRaba akan TumblrRaba akan XRaba kan LinkedInFitar akan Pinterest

Mikkel Christensen

Game da Marubuci

Mikkel Christensen
Mikel shine mahalicci kuma mai miklix.com. Yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a matsayin ƙwararren mai tsara shirye-shiryen kwamfuta / mai haɓaka software kuma a halin yanzu yana aiki cikakken lokaci don babban kamfani na IT na Turai. Lokacin da ba ya yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo ba, yana ciyar da lokacinsa a kan ɗimbin abubuwan bukatu, sha'awa, da ayyuka, waɗanda har zuwa wani lokaci za a iya nunawa a cikin batutuwa iri-iri da aka rufe akan wannan rukunin yanar gizon.